LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

 

Lịch Bóng Đá Hôm Nay

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch bóng đá Copa Libertadores

03:00 Palmeiras/SP vs Flamengo/RJ -

Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh

19:30 Arsenal vs Newcastle -
22:00 Crystal Palace vs Aston Villa -
22:00 Liverpool vs Southampton -
22:00 Norwich vs Wolves -
00:30 Brighton vs Leeds Utd -

Lịch bóng đá Hạng Nhất Anh

19:30 Preston North End vs Fulham -
22:00 Swansea City vs Reading -
22:00 Peterborough Utd vs Barnsley -
22:00 Bournemouth vs Coventry -
22:00 Birmingham vs Blackpool -
22:00 Huddersfield vs Middlesbrough -
22:00 Hull City vs Millwall -
22:00 Luton Town vs Cardiff City -
22:00 Stoke City vs Blackburn Rovers -

Lịch bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Alaves vs Celta Vigo -
22:15 Valencia vs Rayo Vallecano -
00:30 Mallorca vs Getafe -
03:00 Villarreal vs Barcelona -

Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 Burgos CF vs Malaga -
00:15 Almeria vs Huesca -
00:15 Sporting Gijon vs Fuenlabrada -
02:30 Valladolid vs Cartagena -

Lịch bóng đá VĐQG Italia

21:00 Empoli vs Fiorentina -
21:00 Sampdoria vs Verona -
00:00 Juventus vs Atalanta -
02:45 Venezia vs Inter Milan -

Lịch bóng đá Hạng 2 Italia

20:00 Benevento vs Reggina -
20:00 Cosenza vs SPAL 1907 -
20:00 Frosinone vs Pordenone -
20:00 Ascoli vs Monza -
20:00 Alessandria vs Cremonese -
22:15 Brescia vs Pisa -
00:30 Perugia vs Cittadella -

Lịch bóng đá VĐQG Đức

21:30 Bochum vs Freiburg -
21:30 Greuther Furth vs Hoffenheim -
21:30 Hertha Berlin vs Augsburg -
21:30 FC Koln vs M.gladbach -
21:30 Wolfsburg vs B.Dortmund -
00:30 Bayern Munich vs A.Bielefeld -

Lịch bóng đá Hạng 2 Đức

19:30 Erzgebirge Aue vs Darmstadt -
19:30 Karlsruher vs Hannover 96 -
19:30 Schalke 04 vs Sandhausen -
02:30 Holstein Kiel vs Wer.Bremen -

Lịch bóng đá VĐQG Pháp

23:00 Lille vs Nantes -
03:00 Nice vs Metz -

Lịch bóng đá VĐQG Scotland

22:00 St. Johnstone vs Hibernian -
22:00 Ross County vs Dundee Utd -
22:00 Dundee vs Motherwell -
22:00 Hearts vs St. Mirren -

Lịch bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Famalicao vs Portimonense -
01:00 Arouca vs Boavista -
03:30 Belenenses vs Benfica -

Lịch bóng đá VĐQG Hà Lan

00:45 Fortuna Sittard vs Groningen -
02:00 Zwolle vs RKC Waalwijk -
03:00 Willem II vs Go Ahead Eagles -

Lịch bóng đá VĐQG Nga

49' Ural S.r. vs FK Sochi -
20:30 Akhmat Groznyi vs Rostov -
23:00 Khimki vs Krasnodar -

Lịch bóng đá VĐQG Albania

22:45 Skenderbeu vs KF Tirana -
01:45 Vllaznia Shkoder vs KF Laci -

Lịch bóng đá VĐQG Azerbaijan

53' Sabah FK vs Keşla FK -
21:15 Neftchi Baku vs Səbail FK -

Lịch bóng đá VĐQG Ba Lan

39' Gornik Leczna vs Gornik Zabrze -
21:00 Slask Wroclaw vs Stal Mielec -
23:30 Pogon Szczecin vs Lechia GD -
02:00 Rakow Czestochowa vs Zaglebie Lubin -

Lịch bóng đá VĐQG Bosnia

12' Leotar Trebinje vs Velez Mostar -
21:00 Zrinjski vs NK Posusje -
21:00 Sloboda Tuzla vs Zeljeznicar -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria

20:15 Pirin Blagoevgrad vs Lok. Plovdiv -
22:30 Arda Kardzhali vs Levski Sofia -

Lịch bóng đá VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Portadown FC vs Larne -
22:00 Coleraine vs Cliftonville -
22:00 Carrick Rangers vs Warrenpoint Town -
22:00 Ballymena Utd vs Crusaders Belfast -
00:30 Glenavon vs Linfield -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia

10' Renova vs Academy Pandev -

Lịch bóng đá VĐQG Bỉ

22:15 RFC Seraing vs Sint Truiden -
00:30 Cercle Brugge vs KV Mechelen -
00:30 Eupen vs Kortrijk -
02:45 Charleroi vs Anderlecht -

Lịch bóng đá VĐQG Croatia

21:00 Hrvatski Dragovoljac vs HNK Gorica -
23:05 Slaven Belupo vs HNK Rijeka -

Lịch bóng đá VĐQG Estonia

50' TJK Legion vs Nomme Kalju -

Lịch bóng đá VĐQG Hungary

20:45 Kisvarda FC vs MTK Budapest -
23:00 MOL Fehervar FC vs Gyirmot SE -
01:30 Budapest Honved vs Ujpest -

Lịch bóng đá VĐQG Hy Lạp

22:15 Asteras Tripolis vs Atromitos -
00:30 Apollon Smirnis vs Lamia FC -
00:30 Pas Giannina vs AEK Athens -

Lịch bóng đá VĐQG Israel

20:00 HIK Shmona vs Hap. Beer Sheva -
22:15 Hapoel Nof HaGalil vs Bnei Sakhnin -
22:30 Maccabi Netanya vs Maccabi P.Tikva -
00:30 Ashdod vs Hapoel Jerusalem -
00:30 Beitar Jerusalem vs Hapoel Hadera -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg

22:00 RM Hamm Benfica vs Progres Niedercorn -

Lịch bóng đá VĐQG Malta

20:00 Floriana vs Sirens -
22:00 Birkirkara vs Sliema Wanderers -
00:00 Valletta vs Mosta -

Lịch bóng đá VĐQG Moldova

22:00 Sfintul Gheorghe vs Zimbru -
22:00 FC Balti vs Petrocub -

Lịch bóng đá VĐQG Na Uy

00:00 Lillestrom vs Stromsgodset -
00:00 Odd Grenland vs Valerenga -

Lịch bóng đá VĐQG Romania

20:00 Sepsi OSK vs Chindia Targoviste -
22:30 UTA Arad vs Arges Pitesti -
01:30 Rapid Bucuresti vs Mioveni -

Lịch bóng đá VĐQG Serbia

9' FK Radnicki 1923 vs FK Napredak -
23:00 FK Metalac GM vs Cukaricki Belgrade -

Lịch bóng đá VĐQG Slovakia

21:00 FK Pohronie vs Zlate Moravce -
21:00 Liptovsky Mikulas vs Zemplin Michalovce -
21:00 Trencin vs Dunajska Stred -

Lịch bóng đá VĐQG Slovenia

21:00 NK Radomlje vs Domzale -
23:00 Aluminij vs Tabor Sezana -
02:15 CM Celje vs O.Ljubljana -

Lịch bóng đá VĐQG Séc

21:00 Pardubice vs Sigma Olomouc -
21:00 C. Budejovice vs Slovacko -
21:00 Zlin vs Banik Ostrava -
00:00 Vik.Plzen vs Bohemians 1905 -

Lịch bóng đá VĐQG Síp

22:00 Aris Limassol vs Pafos FC -
00:00 PAEEK Kyrenia vs Doxa Katokopia -

Lịch bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

85' Antalyaspor vs Alanyaspor -
20:00 Rizespor vs Kayserispor -
23:00 Besiktas vs Giresunspor -

Lịch bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

00:00 Sion vs St. Gallen -
02:30 Grasshoppers vs Lugano -

Lịch bóng đá VĐQG Ukraina

9' FC Mynai vs Dinamo Kiev -
22:00 Chernomorets vs Desna Chernigiv -
00:30 SK Dnipro-1 vs Vorskla -

Lịch bóng đá VĐQG Áo

23:00 Austria Klagenfurt vs RB Salzburg -
23:00 SCR Altach vs Wattens -
23:00 Admira vs Wolfsberger AC -

Lịch bóng đá VĐQG Australia

13:05 Wellington Phoenix vs Central Coast -
15:45 Sydney FC vs Macarthur FC -
15:45 Adelaide Utd vs Melbourne City -

Lịch bóng đá VĐQG Nhật Bản

12:00 Urawa Red vs Shimizu S-Pulse -
12:00 Kashima Antlers vs Sagan Tosu -
12:00 Kawasaki Fro. vs Gamba Osaka -
12:00 Vissel Kobe vs Yokohama FM -
12:00 Oita Trinita vs Yokohama FC -
12:00 Sanf Hiroshima vs FC Tokyo -
12:00 Consa. Sapporo vs Kashiwa Reysol -
12:00 Avispa Fukuoka vs Vegalta Sendai -
12:00 Cerezo Osaka vs Nagoya Grampus -
12:00 Shonan Bellmare vs Tokushima Vortis -

Lịch bóng đá VĐQG Hàn Quốc

12:00 Jeju Utd vs Suwon FC -
14:30 Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju -

Lịch bóng đá VĐQG Arập Xeut

10' Al Baten vs Hazm -
21:25 Al Ettifaq vs Al Faisaly (KSA) -
23:40 Al Ittihad (KSA) vs Al Tai -

Lịch bóng đá VĐQG Indonesia

15:15 TIRA-Persikabo vs Persela Lamon -
20:30 PSM Makassar vs Persipura -

Lịch bóng đá VĐQG Kuwait

21:20 Salmiya vs Al Shabab (KUW) -
23:35 Al Arabi (KUW) vs Al Qadsia -

Lịch bóng đá VĐQG Thái Lan

47' Nong Bua Pitchaya vs Port FC -
55' Muang Thong Utd vs Nakhon Ratch. -
39' Police Tero FC vs Chiangmai -
10' Khonkaen Utd vs Samut Prakan City -

Lịch bóng đá VĐQG Uzbekistan

17:00 Qyzylqum vs Metallurg Bekabad -
17:00 Navbahor vs Kokand-1912 -
17:00 FK AGMK vs Sogdiana Jizzakh -
17:00 Surkhon Termiz vs Mash'al Mubarek -
17:00 Turon Yaypan vs Andijan -
17:00 Bunyodkor vs Pakhtakor -
17:00 Nasaf Qarshi vs Lok. Tashkent -

Lịch bóng đá VĐQG Ấn Độ

21:00 East Bengal vs ATK -
23:00 Mumbai vs Hyderabad -

Lịch bóng đá VĐQG Argentina

03:00 Talleres Cordoba vs Aldosivi -
05:15 Patronato Parana vs Godoy Cruz -
07:30 Estudiantes LP vs Velez Sarsfield -

Lịch bóng đá VĐQG Brazil

05:30 Bragantino/SP vs America/MG -
07:30 Sao Paulo/SP vs SC Recife/PE -

Lịch bóng đá VĐQG Bolivia

02:00 Always Ready vs CD Guabira -
04:15 CA Palmaflor vs Blooming -
06:30 Inde. Petrolero vs Real Santa Cruz -

Lịch bóng đá VĐQG Chi Lê

04:00 Melipilla vs Everton CD -
04:00 Cobresal vs Univ. de Chile -
04:00 O Higgins vs Antofagasta -

Lịch bóng đá VĐQG Colombia

06:00 Deportivo Cali vs Pereira -
08:05 Atl. Nacional vs Junior Barranquilla -

Lịch bóng đá VĐQG Ecuador

08:00 Delfin SC vs Mushuc Runa -
08:00 Emelec vs Manta FC -
08:00 Guayaquil City vs SD Aucas -
08:00 Olmedo vs Orense SC -
08:00 Dep.Cuenca vs Independiente JT -

Lịch bóng đá VĐQG Venezuela

03:00 Aragua vs Hermanos Colmenares -
07:30 Metropolitano vs Puerto Cabello -

Lịch bóng đá VĐQG Mexico

08:00 Club America vs Pumas UNAM -
10:05 Atlas vs Monterrey -

Lịch bóng đá VĐQG Costa Rica

07:00 San Carlos vs Municipal Grecia -

Lịch bóng đá VĐQG Ai Cập

22:30 Al Sharqiyah vs El Gouna -

Lịch bóng đá VĐQG Algeria

22:00 JS Saoura vs JS Kabylie -

Lịch bóng đá VĐQG Nam Phi

20:30 Mamelodi Sun. vs Sekhukhune Utd -
20:30 TS Galaxy vs Cape Town City -

Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

47' Chaves vs CD Mafra -
21:00 Varzim vs Penafiel -
22:30 Academico Viseu vs Vilafranquense -

Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan

22:30 NAC Breda vs Helmond Sport -

Lịch bóng đá Hạng 2 Nga

15:00 Tom Tomsk vs Neftekhimik Nizh -
16:00 Yenisey vs SKA-Khabarovsk -
50' Torpedo Moscow vs Volgar Astrakhan -
55' Spartak Moscow B vs Tekstilshchik Ivanov -
51' Akron Togliatti vs FK Orenburg -
47' Rotor Volgograd vs Fakel -
20:00 Krasnodar B vs Metallurg Lipetsk -
20:00 Kuban vs Olim. Dolgiye Prudy -
20:00 Alania Vla vs Veles Moscow -
22:00 Baltika vs Kamaz -

Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan

29' Chrobry Glogow vs Arka Gdynia -
00:00 Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie -
02:30 Puszcza Nie. vs Korona Kielce -

Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ

02:45 Lommel vs Westerlo -

Lịch bóng đá Hạng 2 Na Uy

21:00 Ullensaker/Kisa vs Sogndal -
21:00 Raufoss IL vs Asane Fotball -
21:00 Start Kristiansand vs Sandnes Ulf -
21:00 Fredrikstad vs Ranheim IL -
21:00 Grorud IL vs HamKam -
21:00 KFUM Oslo vs FK Jerv -
21:00 Stjordals Blink vs Aalesund -
21:00 Bryne vs Strommen -

Lịch bóng đá Hạng 2 Séc

16:15 MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim Hoãn
16:15 Dukla Praha vs Fotbal Trinec -
19:30 Taborsko vs Pribram -
19:30 Opava vs Brno -
19:30 SK Prostejov vs Sparta Praha B Hoãn
19:30 SK Lisen vs MFK Vyskov -

Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

85' Istanbulspor AS vs Denizlispor -
81' Kocaelispor vs Menemen Bld -
20:00 Boluspor vs Eyupspor -
21:30 Balikesirspor vs Manisa FK -
23:00 Samsunspor vs Adanaspor -

Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

00:00 Vaduz vs Stade L. Ouchy -
00:00 Wil 1900 vs Aarau -

Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

21:00 Eskilstuna City vs Landskrona -
21:00 GAIS vs GIF Sundsvall -
21:00 Helsingborg vs Vasteras -
21:00 Osters vs Akropolis IF -
21:00 Falkenbergs vs Brage -
21:00 Trelleborgs vs Jonkopings -
21:00 Vasalunds vs Orgryte -
21:00 Varnamo vs Norrby -

Lịch bóng đá Hạng 2 Áo

20:30 Dornbirn vs Blau Weiss Linz -
20:30 Rapid Wien II vs St.Polten -
20:30 Liefering vs Kapfenberg -

Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

25' Hvidovre IF vs Fredericia -
21:00 Vendsyssel FF vs Fremad Amager -

Lịch bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

13:30 Nantong Zhiyun vs Shenyang Urban -
40' Shaanxi Changan vs Suzhou Dongwu -
40' Sichuan Jiuniu vs Beijing Sport Univ -

Lịch bóng đá Hạng 2 Argentina

05:10 Quilmes vs Deportivo Moron -

Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil

02:00 Londrina/PR vs Vasco DG/RJ -
02:00 Operario/PR vs CSA/AL -
02:00 CSA/AL vs Brasil Pelotas/RS -
02:00 Vitoria/BA vs Vila Nova/GO -
02:00 Avai/SC vs Sampaio Correa/MA -
02:00 Remo/PA vs Confianca/SE -
02:00 Botafogo/RJ vs Guarani/SP -
02:00 Goias/GO vs Brusque FC/SC -

Lịch bóng đá Hạng 2 Colombia

03:30 Cortulua vs Boyaca Chico -

Lịch bóng đá Cúp Scotland

22:00 Cove Rangers vs Queen of South -
22:00 Kelty Hearts vs Montrose -
22:00 Banks O Dee vs East Fife -
22:00 Civil S. Strollers vs Peterhead -
22:00 Clydebank FC vs Clyde -
22:00 Dalbeattie Star vs East Kilbride -
22:00 Gala F. Rovers vs Annan Athletic -
22:00 Lothian Thistle HV vs Edinburgh City -
22:00 Queen's Park vs Kilmarnock -
22:00 Arbroath vs Forfar Athletic -
22:00 Dumbarton vs Sauchie Juniors FC -
22:00 Alloa Athletic vs Bonnyrigg Rose -
22:00 Ayr Utd vs Albion Rovers -
22:00 Stenhousemuir vs Airdrieonians -
22:00 Stirling Albion vs Tranent Juniors -
22:00 Auchinleck vs Hamilton -
22:00 Falkirk vs Raith Rovers -
22:00 Inverness C.T. vs Greenock Morton -

Lịch bóng đá Liên đoàn Wales

21:30 Cardiff Metropolitan vs Barry Town -

Lịch bóng đá Vòng loại WC Nữ 2023

19:30 Anh Nữ vs Áo Nữ -

Lịch bóng đá Giao Hữu BD Nữ

11:00 Australia Nữ vs Mỹ Nữ -
12:00 Hàn Quốc Nữ vs New Zealand Nữ -
00:00 Mexico Nữ vs Canada Nữ -
03:00 Ecuador Nữ vs Argentina Nữ -
03:00 Paraguay Nữ vs Peru Nữ -

Lịch bóng đá League One

22:00 Lincoln vs Accrington -
22:00 Shrewsbury vs Charlton Athletic -
22:00 Morecambe vs Milton Keynes Dons -
22:00 Cambridge Utd vs Sunderland -
22:00 Wimbledon vs Fleetwood Town -
22:00 Bolton vs Cheltenham -
22:00 Burton Albion vs Doncaster Rovers -
22:00 Gillingham vs Portsmouth -
22:00 Ipswich vs Crewe Alexandra -
22:00 Oxford Utd vs Rotherham Utd -
22:00 Plymouth Argyle vs Wigan -
22:00 Sheffield Wed. vs Wycombe -

Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

23:00 Linense vs Villarreal B -
23:00 S.S. Reyes vs Racing Ferrol -
23:00 Barcelona B vs San Fernando -
23:00 Badajoz vs SD Logrones -
01:00 Sabadell vs Andorra FC -
01:00 Castellon vs Real Betis B -
01:00 Racing Santander vs Salamanca -
01:00 Real Union vs Zamora CF -

Lịch bóng đá Hạng 3 Italia

20:30 Juve Stabia vs Taranto -
23:30 Feralpisalo vs Pergolettese -
23:30 Bari vs Latina -
23:30 Siena vs Grosseto -

Lịch bóng đá Hạng 3 Đức

20:00 Havelse vs Munchen 1860 -
20:00 B.Dortmund II vs Kaiserslautern -
20:00 Wurzburger vs Meppen -
20:00 Magdeburg vs Ein.Braunschweig -
20:00 Wehen vs Verl -
20:00 Saarbrucken vs Viktoria Berlin -

Lịch bóng đá Japan Football League

11:00 MIO Biwako vs Reinmeer Aomori -
11:00 FC Osaka vs Maruyasu Okazaki -
11:00 Tokyo Musashino vs Honda FC -
11:00 TIAMO Hirakata vs Sony Sendai -
11:00 Suzuka Point Getters vs Iwaki FC -

Lịch bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Cheonan City vs GimPo Citizen -

Lịch bóng đá League Two

22:00 Tranmere Rovers vs Stevenage -
22:00 Rochdale vs Exeter City -
22:00 Swindon vs Harrogate Town -
22:00 Carlisle vs Walsall -
22:00 Salford City vs Oldham -
22:00 Forest Green vs Bristol Rovers -
22:00 Crawley Town vs Mansfield -
22:00 Sutton Utd vs Barrow -
22:00 Northampton vs Leyton Orient -
22:00 Port Vale vs Hartlepool -
22:00 Scunthorpe Utd vs Bradford City -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:30 Weiche Flensburg vs Teutonia Ottensen -
20:00 Lubeck vs Ein. Norderstedt -
20:00 Atlas Delmenhorst vs Rehden -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria

20:00 Buchbach vs Greuther Furth II -
20:00 Rosenheim vs Augsburg II Hoãn
20:00 V. Aschaffenburg vs TSV Aubstadt -
20:00 Schalding Hein. vs Eltersdorf Hoãn
20:00 Schweinfurt vs Wacker Burghausen -
20:00 SpVgg Bayreuth vs Nurnberg II -
20:00 FC Pipinsried vs VfB Eichstatt -
20:00 TSV 1896 Rain vs Illertissen Hoãn

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

11' Babelsberg vs Meuselwitz -
19:00 Luckenwalde vs Lok.Leipzig -
20:05 C. Leipzig vs E.Cottbus -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Stuttgart II vs Koblenz -
20:00 TSG Balingen vs TSV Schott Mainz -
20:00 Giessen vs Astoria Walldorf -
20:00 Aalen vs Mainz II -
20:00 FSV Frankfurt vs SSV Ulm -
20:00 Bahlinger vs Pirmasens -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Fortuna Koln vs M.gladbach II -
20:00 Essen vs Rodinghausen -
20:00 Wuppertaler vs Sportfreunde Lotte -
20:00 Bonner SC vs RW Ahlen -
20:00 SV Straelen vs Wegberg-Beeck -
20:00 Homberg vs FC Koln II -
20:00 Lippstadt vs Oberhausen -

Lịch bóng đá U23 Anh

10' Man Utd U23 vs Crystal Palace U23 -

Lịch bóng đá U21 Nga

55' Zenit U21 vs ORS 5 U21 -
Đối tác: kqbd truc tuyen - bongdaso | kết quả cúp c1 | kqbd | Cá cược bóng đá DABET | Cá cược bóng đá FABET