LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

 

Lịch Bóng Đá Hôm Nay

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch bóng đá Copa Libertadores

07:30 Flamengo/RJ vs Barcelona SC -

Lịch bóng đá Liên Đoàn Anh

01:30 Brighton vs Swansea City -
01:45 Arsenal vs Wimbledon -
01:45 Chelsea vs Aston Villa -
01:45 Millwall vs Leicester City -
01:45 Man Utd vs West Ham Utd -
01:45 Wolves vs Tottenham -

Lịch bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

00:30 Espanyol vs Alaves -
00:30 Sevilla vs Valencia -
03:00 Real Madrid vs Mallorca -
03:00 Villarreal vs Elche -

Lịch bóng đá VĐQG Italia

23:30 Spezia vs Juventus -
23:30 Salernitana vs Verona -
01:45 Cagliari vs Empoli -
01:45 AC Milan vs Venezia -

Lịch bóng đá Hạng 2 Italia

23:00 Ternana vs Parma -
01:30 Cremonese vs Perugia -

Lịch bóng đá VĐQG Pháp

00:00 Lille vs Stade Reims -
00:00 Monaco vs Saint Etienne -
00:00 Montpellier vs Bordeaux -
00:00 Nantes vs Stade Brestois -
00:00 Rennes vs Clermont -
02:00 Angers vs Marseille -
02:00 Lens vs Strasbourg -
02:00 Lorient vs Nice -
02:00 Lyon vs Troyes -
02:00 Metz vs PSG -

Lịch bóng đá VĐQG Hà Lan

23:45 Go Ahead Eagles vs PSV Eindhoven -
23:45 NEC Nijmegen vs Utrecht -
01:00 Groningen vs Vitesse Arnhem -
02:00 Zwolle vs Sparta Rotterdam -
02:00 Feyenoord vs Heerenveen -

Lịch bóng đá VĐQG Armenia

18:00 FC Noah vs Van Yerevan -
21:00 Ararat-Armenia vs Urartu -

Lịch bóng đá VĐQG Bosnia

21:00 Leotar Trebinje vs Rudar Prijedor -
23:00 Siroki Brijeg vs FK Tuzla City -
23:00 Radnik Bijeljina vs Zrinjski -
01:30 Sarajevo vs Zeljeznicar -

Lịch bóng đá VĐQG Hungary

01:00 MOL Fehervar FC vs Ferencvaros -

Lịch bóng đá VĐQG Hy Lạp

22:15 OFI Creta vs Asteras Tripolis -
22:15 Panetolikos vs PAOK -
22:15 Olympiakos vs Apollon Smirnis -
00:30 AEK Athens vs Lamia FC -
00:30 Aris Salonica vs Panathinaikos -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg

01:00 Etzella Ettelbruc vs Wiltz -
01:00 Racing Union vs Hostert -
01:00 Mondorf-les. vs Dudelange -
01:00 Victoria Rosport vs Rodange 91 -
01:00 UNA Strassen vs Progres Niedercorn -
01:00 UT Petange vs Jeunesse Esch -
01:00 Differdange vs RM Hamm Benfica -
01:00 Fola Esch vs Swift Hesperange -

Lịch bóng đá VĐQG Moldova

23:00 Sheriff Tiraspol vs FC Floresti -
23:00 FC Balti vs Dinamo-Auto -
23:00 Milsami vs Zimbru -

Lịch bóng đá VĐQG Phần Lan

22:30 Haka vs Seinajoen JK -
22:30 Helsinki vs HIFK -
22:30 Ilves Tampere vs IFK Mariehamn -
22:30 KTP Kotka vs Lahti -
22:30 Honka vs KuPS -
22:30 Inter Turku vs AC Oulu -

Lịch bóng đá VĐQG Serbia

20:30 FK Radnicki 1923 vs FK Novi Pazar -
22:30 FK Napredak vs Cukaricki Belgrade -
22:30 Spartak Subotica vs Proleter NS -
00:00 Radnicki Nis vs FK Metalac GM Hoãn
00:00 Radnik Surdulica vs Backa Topola Hoãn

Lịch bóng đá VĐQG Slovakia

23:00 Ruzomberok vs Slo. Bratislava -

Lịch bóng đá VĐQG Slovenia

22:00 NK Radomlje vs NK Bravo -
01:15 O.Ljubljana vs Domzale -

Lịch bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21:00 Gaziantep B.B vs Istanbul BB -
00:00 Kayserispor vs Galatasaray -
00:00 Goztepe vs Hatayspor -

Lịch bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

23:00 Lausanne Sports vs Young Boys -
01:30 St. Gallen vs Basel -

Lịch bóng đá VĐQG Thụy Điển

00:00 Djurgardens vs Degerfors IF -
00:00 Elfsborg vs Malmo -
00:00 Orebro vs Ostersunds -
00:00 Sirius vs Norrkoping -

Lịch bóng đá VĐQG Nhật Bản

17:00 Kashima Antlers vs Kawasaki Fro. -
17:00 Sanf Hiroshima vs Cerezo Osaka -
17:00 FC Tokyo vs Nagoya Grampus -

Lịch bóng đá VĐQG Hàn Quốc

42' Jeju Utd vs Daegu -
14:30 Suwon FC vs Seongnam Ilhwa Ch. -
17:00 FC Seoul vs Incheon Utd -

Lịch bóng đá VĐQG Qatar

20:45 Al Duhail SC vs Al Garrafa -
23:30 Al Khor vs Al Wakra -
23:30 Al Rayyan vs Al Sadd -

Lịch bóng đá VĐQG Brazil

06:30 Sao Paulo/SP vs America/MG -

Lịch bóng đá VĐQG Bolivia

02:00 Blooming vs Real Tomayapo -
05:15 CA Palmaflor vs The Strongest -
07:00 Bolivar vs Aurora -

Lịch bóng đá VĐQG Colombia

08:00 Junior Barranquilla vs Atletico Huila -

Lịch bóng đá VĐQG Peru

23:00 Sport Boys vs Cusco FC -
01:15 Alianza Lima vs Melgar -
03:30 Sporting Cristal vs Carlos A. Mannucci -

Lịch bóng đá VĐQG Mỹ

06:37 Inter Miami vs Nashville FC -
07:07 Chicago Fire vs New England -

Lịch bóng đá VĐQG Mexico

08:00 Monterrey vs Toluca -

Lịch bóng đá VĐQG Nam Phi

20:00 Golden Arrows vs Amazulu -
22:00 Maritzburg Utd vs Marumo Gallants FC -

Lịch bóng đá World Cup Futsal 2021

21:30 Nga Futsal vs Việt Nam Futsal -
00:00 Venezuela Futsal vs Ma Rốc Futsal -

Lịch bóng đá Copa Sudamericana

05:15 Bragantino/SP vs Libertad -

Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland

00:30 Grotta vs Vestmannaeyjar -

Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

23:00 SC Kriens vs Yverdon -
01:30 Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy -

Lịch bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

15:30 Zibo Cuju vs Beijing Sport Univ -
18:35 Shaanxi Changan vs Kunshan FC -
18:35 Wuhan Three T. vs Xinjiang Tianshan -

Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil

05:00 Vitoria/BA vs Coritiba/PR -
07:30 Operario/PR vs Ponte Preta/SP -

Lịch bóng đá Hạng 2 Chi Lê

22:00 San.Morning vs Cobreloa -
01:00 Temuco vs San Marcos A. -
02:00 Puerto Montt vs Barnechea -
04:30 CCDA Fernandez Vial vs San Luis Qui. -
05:00 Rangers Talca vs CD Magallanes -
07:00 Iquique vs Dep. Copiapo -

Lịch bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:05 Ch.Independence vs Miami Fusion -
06:05 Ch. Battery vs New York RB II -
06:35 Atlanta United II vs Birmingham Legion -
07:05 Memphis 901 vs Indy Eleven -
08:05 Austin Bold vs El Paso Locomotive -
09:05 Tacoma Defiance vs Sacramento -
09:05 Oakland Roots vs San Diego Loyal -

Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico

05:00 Tlaxcala FC vs Tepatitlan FC -
07:00 Tampico Madero vs Sonora -
09:00 Pumas Tabasco vs Venados -

Lịch bóng đá Vòng loại Nữ Châu Á

17:00 Iran Nữ vs Bangladesh Nữ -
19:30 Palestine Nữ vs Malaysia Nữ -

Lịch bóng đá Liên Đoàn Scotland

01:45 Dundee vs St. Johnstone -
01:45 Rangers vs Livingston -

Lịch bóng đá Liên Đoàn Bồ Đào Nha

01:00 Rio Ave vs Santa Clara -
03:15 Famalicao vs Penafiel -

Lịch bóng đá Cúp Ba Lan

19:30 Gornik Zabrze vs Radomiak Radom -
21:00 Sleza Wroclaw vs Chojniczanka -
22:30 Wigry Suwalki vs Legia Wars. -
00:00 Miedz Legnica vs Odra Opole -
00:15 Stal Rzeszow vs Rakow Czestochowa -
01:00 Korona Kielce vs Wisla Plock -
01:30 Stal Mielec vs Wisla Krakow -

Lịch bóng đá Cúp Kazakhstan

19:00 FK Taraz vs Shakhter Kar. -
19:00 Caspiy Aktau vs Astana -
21:00 Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda -
21:00 Tobol Kostanay vs FK Kyzylzhar -

Lịch bóng đá Cúp Na Uy

22:00 Grorud IL vs Lillestrom -
22:00 KFUM Oslo vs Kristiansund -
23:00 Start Kristiansand vs Mjondalen -
23:00 Nardo FK vs Arendal -
23:00 Valerenga vs Odd Grenland -
23:00 HamKam vs Raufoss IL -
23:00 Harstad IL vs Brann -
23:00 Stromsgodset vs Stabaek -
23:00 Oygarden FK vs Sarpsborg -
23:00 Bryne vs Molde -
23:00 Sogndal vs Asane Fotball -
23:00 Kongsvinger vs Flekkeroy IL -
23:00 Ranheim IL vs Aalesund -
23:00 Moss FK vs Sandnes Ulf -
23:00 Alta vs Bodo Glimt -
01:10 Viking vs Rosenborg -

Lịch bóng đá Cúp Séc

20:30 Fotbal Trinec vs Teplice -
20:30 MFk Karvina vs MFK Chrudim -
20:45 Loko Vltavin vs Banik Ostrava -
21:00 SK Lisen vs Sparta Praha -

Lịch bóng đá Cúp Síp

23:00 Alki Oroklini vs AEK Larnaka -
23:00 Apoel FC vs Nea Salamina -

Lịch bóng đá Cúp Áo

00:00 RB Salzburg vs Kalsdorf -

Lịch bóng đá Cúp Đan Mạch

21:30 Vanlose vs Vejle -
21:30 Kjellerup IF vs Midtjylland -
21:30 Aalborg Freja vs Lyseng -
21:30 B 1913 Odense vs Sonderjyske -
21:30 VSK Aarhus vs Nordsjaelland -
23:00 Fremad Amager vs Randers -
23:00 Nykobing vs Kobenhavn -
23:30 BK Marienlyst vs Middelfart -

Lịch bóng đá Cúp Nhật Bản

16:00 Gamba Osaka vs Shonan Bellmare -

Lịch bóng đá Cúp Jordan

00:30 Sheikh Hussein vs Al Aqaba SC -

Lịch bóng đá Cúp Argentina

04:10 Godoy Cruz vs Racing Club -
07:30 Boca Juniors vs Patronato Parana -

Lịch bóng đá Hạng 3 Đức

00:00 Freiburg II vs Ein.Braunschweig -

Lịch bóng đá Aus Brisbane

16:30 Albany Creek vs St George Willawong -
17:30 Brisbane Knights vs The Gap -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

00:00 Hansa Luneburg vs SSV Jeddeloh -

Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

00:00 Hertha Berlin II vs Babelsberg -
00:00 Lok.Leipzig vs Tennis Borussia B. -

Lịch bóng đá Siêu Cúp Ukraina

01:00 Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev -
Đối tác: kqbd truc tuyen - bongdaso | kết quả cúp c1 | kqbd | Cá cược bóng đá DABET | Cá cược bóng đá FABET | casino online vuabai9