LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

 

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Giao Hữu CLB

19:00 Smolevichi Re. vs Isloch Re. -
22:00 Stade Reims vs Troyes -

Ngoại Hạng Anh

00:00 Bournemouth vs Tottenham -
00:00 Everton vs Southampton -
02:15 Aston Villa vs Man Utd -

Hạng Nhất Anh

22:59 Leeds Utd vs Stoke City -

VĐQG Tây Ban Nha

00:30 Eibar vs Leganes -
00:30 Mallorca vs Levante -
03:00 Athletic Bilbao vs Sevilla -

Hạng 2 Tây Ban Nha

00:30 Albacete vs Sporting Gijon -
01:30 Rayo Vallecano vs Numancia -
02:45 Girona vs Almeria -
02:45 Tenerife vs Zaragoza -

VĐQG Italia

00:30 SPAL 1907 vs Udinese -
02:45 Verona vs Inter Milan -

VĐQG Bồ Đào Nha

22:59 Rio Ave vs Portimonense -
01:15 Tondela vs Porto -
03:30 Famalicao vs Benfica -

VĐQG Nga

45' Ural S.r. vs Din. Moscow -
00:30 Rubin Kazan vs Krasnodar -

VĐQG Bulgaria

22:00 Tsarsko Selo vs Botev Vratsa -
00:30 Lok. Plovdiv vs Cska Sofia -

VĐQG Georgia

45' Samtredia vs Chikhura Sach. -
00:00 Lokomotiv T vs Dinamo Batumi -

VĐQG Iceland

01:00 Fylkir vs KA Akureyri -

VĐQG Latvia

22:00 Jelgava vs Ventspils -

VĐQG Moldova

22:00 CSCT Buiucani vs Milsami -
00:30 Speranta vs Zimbru -

VĐQG Slovenia

22:59 Tabor Sezana vs Maribor -
01:30 O.Ljubljana vs Rudar Velenje -

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

22:30 Rizespor vs Kayserispor -
01:00 Gaziantep B.B vs Konyaspor -
01:00 Besiktas vs Kasimpasa -

VĐQG Thụy Sỹ

01:30 Lugano vs St. Gallen -

VĐQG Đan Mạch

22:59 Aalborg BK vs Aarhus AGF -
22:59 Brondby vs Nordsjaelland -
01:00 Midtjylland vs Kobenhavn -

VĐQG Mỹ

81' New York City vs Philadelphia Union -
07:00 Montreal Impact vs New England -
07:30 New England vs Atlanta United Hoãn
08:00 New York RB vs Seattle Sounders Hoãn
08:00 Chicago Fire vs Philadelphia Union Hoãn
10:30 Los Angeles FC vs Colorado Rapids Hoãn

Hạng 2 Israel

00:00 Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Bnei Lod -

Cúp Romania

00:00 Politehnica vs Sepsi OSK -

Cúp Thụy Điển

22:45 Elfsborg vs Goteborg -
01:15 Mjallby AIF vs Malmo -

Hạng 3 Italia

01:30 AC Renate vs Novara -
01:30 Potenza SC vs Triestina -
01:30 Juventus U23 vs Padova -
01:30 Carpi vs Alessandria -
01:45 SS Monopoli vs Ternana -
Đối tác: kqbd truc tuyen - bongdaso | kết quả bóng đá seagame 2019 | kết quả bóng đá seagame 30 | Cá cược bóng đá FABET