LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

 

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

VĐQG Đức

20:30 Leipzig vs Paderborn 07 -
20:30 Fort.Dusseldorf vs Hoffenheim -
20:30 Ein.Frankfurt vs Mainz -
20:30 B.Leverkusen vs Bayern Munich -
23:30 B.Dortmund vs Hertha Berlin -

VĐQG Bồ Đào Nha

03:15 Boavista vs Moreirense -

VĐQG Ba Lan

20:00 Jagiellonia vs Wisla Plock -
22:30 Zaglebie Lubin vs Lech Poznan -
01:00 Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow -

VĐQG Belarus

18:00 FK Slutsk vs Torpedo Zhodino -
20:00 Isloch vs Rukh Brest -
22:00 Slavia Mozyr vs Neman Grodno -
00:00 Dinamo Brest vs FK Minsk -

VĐQG Bulgary

21:00 Dunav Ruse vs Arda Kardzhali -
22:45 Botev Plovdiv vs Botev Vratsa -
01:00 Vitosha Bistritsa vs Cska Sofia -

VĐQG Croatia

23:55 Slaven Belupo vs HNK Gorica -
02:05 NK Varazdin vs Dinamo Zagreb -

VĐQG Hungary

21:55 Mezokovesdi SE vs Paksi -
00:00 Videoton vs Varda SE -
02:05 Ujpest vs Budapest Honved -

VĐQG Hy Lạp

23:15 Panionios vs Volos NFC -
01:30 Aris Salonica vs OFI Creta -

VĐQG Israel

00:00 Bnei Yehuda vs Hapoel Hadera -
00:00 HIK Shmona vs Ashdod -
00:15 Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Raanana -
01:00 Hap. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv -

VĐQG Serbia

19:00 Javor Ivanjica vs Vojvodina -
21:30 Spartak Subotica vs Partizan -
00:00 Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica -
02:00 Cukaricki vs Indjija -

VĐQG Slovenia

23:00 Tabor Sezana vs O.Ljubljana -

VĐQG Ukraina

21:00 Zorya vs Kolos Kovalivka -
21:00 Shakhtar Donetsk vs Desna Chernigiv -

VĐQG Áo

23:00 SCR Altach vs Wattens -
23:00 St.Polten vs Austria Wien -
23:00 Admira vs Mattersburg -

VĐQG Hàn Quốc

45' FC Seoul vs Jeonbuk H.Motor -
17:00 Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai -
17:00 Busan I'Park vs Sangju Sangmu -

VĐQG Kuwait

23:45 Tadamon (KUW) vs Kazma Hoãn
23:45 Yarmouk (KUW) vs Al Sahel Hoãn
23:45 Salmiya vs Al Quadisiya Hoãn
23:45 Al Shabab (KUW) vs Tadamon (KUW) Hoãn
23:45 Al Kuwait vs Yarmouk (KUW) Hoãn
23:45 Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) Hoãn
23:45 Kazma vs Al Nasr (KUW) Hoãn

VCK U19 Việt Nam

25' CA Nhân Dân U19 vs Bình Định U19 -
15:00 Viettel U19 vs Hà Nội T&T U19 Hoãn
27' Long An U19 vs Sài Gòn FC U19 -
27' Bình Dương U19 vs Cần Thơ U19 -
26' Đăk Lăk U19 vs Phú Yên U19 -
15:30 PVF Việt Nam U19 vs Phố Hiến U19 -
18:00 Nam Định U19 vs Than Quảng Ninh U19 -

VĐQG Việt Nam

17:00 SL Nghệ An vs SHB Đà Nẵng -
17:00 Quảng Nam vs Thanh Hóa -
18:00 Than Quảng Ninh vs HL Hà Tĩnh -
19:00 Hà Nội FC vs HA Gia Lai -

Hạng 2 Đức

18:00 Jahn Regensburg vs Darmstadt -
18:00 Wehen vs Dynamo Dresden -
18:00 A.Bielefeld vs Nurnberg -

Hạng 2 Ba Lan

17:40 Podbeskidzie vs Nieciecza -
20:10 Warta Poznan vs Olimpia Grudz. -

Hạng 2 Áo

20:00 LASK Juniors vs Wacker Innsbruck -
01:25 Grazer AK vs Aust Lustenau -

Hạng 2 Đan Mạch

18:00 Roskilde vs Fremad Amager -
20:30 Hvidovre IF vs Nykobing -

Hạng Nhất QG

16:30 Bình Định vs Đăk Lăk -

Cúp FA Hàn Quốc

90' Gyeongju Citizen vs Pyeongtaek FC -
13:00 Anyang vs Goyang Citizen -
13:00 Paju Citizen vs GimPo Citizen -
13:00 Jeju Utd vs Songwol FC -
13:00 Jeonnam Dragons vs Chungju Citizen -
68' Hwaseong FC vs Daejeon Korail -
67' Suwon FC vs Hyochang FC -
24' Gyeongju KHNP vs SMCE -
17:00 Daejeon Korail vs Chuncheon FC -
17:00 Chungnam Asan vs Jeonju EM -
17:00 Ansan Greeners vs Siheung Citizen -
17:00 Ulsan Citizen vs Bucheon 1995 -
17:00 Gyeongnam vs Mokpo City -
17:00 Gangneung City vs Cheongju FC -
17:00 Gimhae City vs Cheonan City -
18:00 Seoul E-Land vs Changwon City -

Hạng 3 Đức

19:00 Zwickau vs Hallescher -
19:00 Munchen 1860 vs Wurzburger -
19:00 Meppen vs Hansa Rostock -
19:00 Waldhof Man. vs Vik.Koln -
19:00 Ein.Braunschweig vs Bayern Munich II -
19:00 Duisburg vs Chemnitzer -
Đối tác: kqbd truc tuyen - bongdaso | kết quả bóng đá seagame 2019 | kết quả bóng đá seagame 30 | Cá cược bóng đá FABET